
| Orúkọ ọjà náà | Ìbòrí hun |
| Ohun èlò | 100% Polyester |
| Iwọn | 107*152cm, 122*183cm, 152*203cm, 203*220cm tàbí Ìwọ̀n Àṣà |
| Ìwúwo | 1.75kg-4.5kg /Ti a ṣe adani |
| Àwọ̀ | Àwọ̀ tí a ṣe àdáni |
| iṣakojọpọ | PVC Didara Giga/Apo ti kii ṣe ti a hun/apoti awọ/apoti aṣa |
Rọrùn àti Ìtura, Bí Ó Ṣe Yẹ Kí Ó Jẹ́
A fi aṣọ ìbora onírun tí a fi ọwọ́ hun yìí ṣe é. A hun ún dáadáa, kò dà bí àwọn ohun míì tó rọrùn, ó mú kí ó gbóná ṣùgbọ́n ó rọrùn láti mí, ó sì dára fún lílò ní gbogbo àkókò.
ÀWỌN ONÍṢẸ́ṢẸ̀ ÀRÀÁRÍ ÀTI ÀGBÀYÉ
Aṣọ ìbora Chenille tí a fi ọwọ́ hun pẹ̀lú àwọ̀ àti ìrísí òde òní àrà ọ̀tọ̀, ó fi àṣà boho tó lẹ́wà àti tó ga hàn, yóò ṣáájú àṣà tuntun ní ọdún 2021 pẹ̀lú àwòrán tó dára àti iṣẹ́ ọwọ́ tó ga. Ibikíbi tí o bá gbé e sí, ó lè fún àwọn ènìyàn ní ìgbádùn ojú tó yàtọ̀ àti tó rọrùn.
Ó le pẹ tó sì rọrùn láti fọ
Aṣọ ìbora onípele yìí yóò máa wúlò fún gbogbo ọjọ́ ayé rẹ. Tí ó bá nílò ìtúnṣe kíákíá, o lè jù ú sínú ẹ̀rọ ìfọṣọ tàbí kí o fọ ọwọ́ (tí a gbà nímọ̀ràn) kí o sì jẹ́ kí afẹ́fẹ́ gbẹ ẹ́.
ÌWÁJÚ TÓ LẸ́WÀ
Yí aṣọ ìbora tó dùn mọ́ni yìí ya àwọn ọ̀rẹ́ àti ìdílé rẹ lẹ́nu. Kì í ṣe pé ó rọ̀ jù àti pé ó rọrùn láti tọ́jú nìkan ni, ó tún rọrùn láti tọ́jú, èyí tó mú kí ó jẹ́ ẹ̀bùn tó dára jùlọ fún ara rẹ tàbí fún àwọn olólùfẹ́ rẹ.