
A ṣe àgbékalẹ̀ fọ́ọ̀mù ìrántí yìí ní pàtàkì láti jẹ́ kí ó rọ̀ kí ó sì pẹ́. Yálà o fẹ́ ìrọ̀rí tó wúwo tàbí ìrọ̀rí tó ní ìrọ̀rí tó pọ̀ sí i, o lè ṣe àtúnṣe ìrọ̀rí náà láti bá àìní rẹ mu.
Irọri ti o dara julọ fun ọ
Láìdàbí irọrí foomu iranti tó lágbára, àwọn irọrí foam iranti tó ti fọ́ tí a ti fọ́ lè jẹ́ èyí tí a lè tẹ̀, tí a sì lè ṣe àtúnṣe sí fún àwọn tó bá fẹ́ sùn. Ìrísí irọrí rẹ̀ tó jẹ́ àṣà fún ọ ní àkókò tuntun tó kúrú nígbà tí a bá fi wé irọrí onígun mẹ́rin tó ní ìrísí pàtàkì. Jù bẹ́ẹ̀ lọ, àwọn irọrí loft tó ṣeé yípadà yìí máa ń gbéni ró, wọ́n sì le ju àwọn irọrí tó wà ní ìsàlẹ̀ lọ.
FÚMÙ ÌRÁNTÍ PẸ̀LÚ
Pẹ̀lú fọ́ọ̀mù ìrántí tí a ti gé wẹ́wẹ́ àti okùn 3d tí a fi ṣe é, àwọn ìrọ̀rí fọ́ọ̀mù polyurethane wọ̀nyí kò ní tẹ́ tàbí kí wọ́n pàdánù àwọ̀ rẹ̀ bí àkókò ti ń lọ nítorí agbára ìfaradà tó dára. Kì í ṣe pé àwọn okùn 3D tí a fi sínú rẹ̀ nìkan ni ó ń mú kí ìrọ̀rí náà rọ̀ kí ó sì rọ láti sùn, ṣùgbọ́n ó tún ń mú kí àwọn ègé fọ́ọ̀mù ìrántí tí a ti gé wẹ́wẹ́ wọ̀nyí pín káàkiri láìsí ìṣòro láti gbé, èyí tí ó ń mú kí ojú ilẹ̀ náà rọrùn, kò sì ní yí padà tàbí kí ó dìpọ̀ kódà nígbà tí o bá ń yí ipò oorun rẹ padà nígbà gbogbo.
Ìbòrí Ìta tí ó ṣeé mí
Àwọn ìrọ̀rí ibùsùn onípele méjì yìí ni a fi ìbòrí ìta tí a lè fọ̀ tí ó sì lè yọ́ sí. Agbára rẹ̀ láti mú kí omi máa rọ̀ kíákíá fún ọ ní àyíká oorun tí ó tutù àti tí ó dùn. Àwọn ìrọ̀rí jeli ìtutù wọ̀nyí ń jẹ́ kí afẹ́fẹ́ gbígbóná jáde, wọ́n sì ń fi afẹ́fẹ́ tútù rọ́pò rẹ̀. Ìbòrí ìta náà tún ní sípì tí a ṣe dáadáa fún ìrọ̀rùn rẹ, a sì lè yọ ọ́ kúrò kí a sì fi ẹ̀rọ fọ̀ ọ́ fún ìtọ́jú tí ó rọrùn.