àsíá_ọjà

Àwọn ọjà

Aṣọ ìpago ita gbangba ti a tẹ̀ jáde fún ìrìn àjò, àwọn ibi ìtura, àti àwọn ìrìn àjò etíkun

Àpèjúwe Kúkúrú:

ÀWỌN Ẹ̀RỌ ÀṢẸ̀ṢẸ̀ PỌ́FÍ: Ẹ̀RỌ ÀṢẸ̀ṢẸ̀ PỌ́FÍ ÀṢẸ̀ṢẸ̀ jẹ́ ẹ̀bùn pípé fún ẹnikẹ́ni tí ó fẹ́ràn ìpàgọ́, rírìn kiri, àti níta gbangba. Ó jẹ́ aṣọ ìbora tí a lè kó, tí a lè gbé kiri, tí ó gbóná tí a lè gbé kiri tí a lè gbé lọ sí ibikíbi. Pẹ̀lú ìkarahun ripstop àti ìdábòbò, ó jẹ́ ìrírí dídùn tí ó dára jù fún ayé pẹ̀lú. Jà á sínú ẹ̀rọ ìfọṣọ rẹ lórí òtútù kí o sì dúró gbẹ tàbí kí o fi sínú ẹ̀rọ ìfọṣọ rẹ lórí ìgò omi láìsí ooru.


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

12.10-0272_1

Aṣọ ìbora Puffy tí a lè kó

Ẹni kan ṣoṣo tó jẹ́ Original Puffy wọ̀n 52” x 75” nígbà tí a bá tẹ́ ẹ sílẹ̀, àti 7” x 16” nígbà tí a bá kó o. Rírà tí o bá rà á ní àpò tó rọrùn tí aṣọ ìbora rẹ bá wọ̀. Èyí ni aṣọ ìbora tuntun rẹ fún gbogbo ìrìn àjò rẹ níta gbangba, ìrìn àjò, etíkun, àti ìpàgọ́.

12.10-0250_1

ÌDÁBÒ GBÓNÁ

Àtilẹ̀wá Puffy Blanket náà ń so àwọn ohun èlò ìmọ̀-ẹ̀rọ kan náà pọ̀ mọ́ àwọn ohun èlò ìjìnlẹ̀ tí a rí nínú àwọn àpò ìsùn tó dára àti àwọn jákẹ́ẹ̀tì tí a fi ààbò pamọ́ láti jẹ́ kí o gbóná kí o sì ní ìtura nínú ilé àti lóde.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele: